labarai

Kwatanta aikace -aikacen kwandon shuke -shuke da ramukan ramuka

1. Hydroxypropyl methylcellulose ana amfani dashi azaman mai ba da magunguna, kuma ana amfani dashi sosai azaman mai ɗaurin kwamfutar hannu da wakilin suturar sel. An sha shi da kwayoyi da yawa kuma yana da aminci kuma abin dogaro.

2. Hydroxypropyl methylcellulose yana da tsayayyen sinadarai, baya amsa sinadarai da iska da ruwa, kuma cellulose ba shi da sinadarin metabolism, don haka ba ya shiga cikin jiki kuma yana fita kai tsaye daga jiki. Ba abu ne mai sauƙi ba don haɓaka ƙwayoyin cuta, don haka a ƙarƙashin yanayin al'ada, ba zai lalace ba kuma ya lalace bayan ajiya na dogon lokaci.

3. Idan aka kwatanta da katon ramin gelatin na gargajiya, capsules na kayan lambu suna da fa'ida na daidaitawa da yawa, babu haɗarin haɗuwar haɗin gwiwa, da babban kwanciyar hankali. Saurin sakin magunguna yana da inganci, kuma bambance -bambancen mutum kaɗan ne. Bayan rarrabuwa a cikin jikin mutum, ba ya sha kuma yana iya fitar da shi da najasa.

Dangane da yanayin ajiya, bayan gwaje -gwaje da yawa, kusan ba ya raguwa a ƙarƙashin yanayin ƙarancin zafi, kuma kaddarorin kwandon kwalliya har yanzu suna cikin kwanciyar hankali a ƙarƙashin tsananin zafi, kuma alamomi daban -daban na capsules na shuka a ƙarƙashin matsanancin yanayin ajiya ba su shafa ba. .

Capsules na Gelatin suna da sauƙin biye da capsules a ƙarƙashin matsanancin yanayin zafi, sun taurare ko zama masu rauni a ƙarƙashin yanayin ƙarancin zafi, kuma sun dogara sosai akan zafin jiki, zafi da kayan tattarawa na yanayin ajiya.

4. Bayan da aka sanya shuka hydroxypropyl methylcellulose a cikin harsashi na capsule, har yanzu yana da manufar halitta. Babban abin da ke cikin ramin capsules shine furotin, don haka yana da sauƙi don haifar da ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Ana buƙatar ƙara abubuwan kiyayewa yayin aiwatar da samarwa, ta yadda za a iya samun ƙaramin adadin abubuwan kiyayewa na paraben a kan capsules, kuma ana buƙatar zaɓar samfur na ƙarshe kafin marufi. An haifeshi ta hanyar oxyethane don tabbatar da ƙididdigar kula da ƙwayoyin microbial na capsule. Don gelatin ramin capsules, chloroethanol alama ce mai tsananin sarrafawa. Capsule na shuka baya buƙatar ƙara wasu abubuwan kiyayewa a cikin tsarin samarwa, kuma baya buƙatar yin mahaifa ta hanyar ethylene oxide, wanda ke magance matsalar ragowar chloroethanol.

5. Buƙatar capsules na shuka zai sami saurin haɓaka mai sauri a nan gaba. Kodayake ba zai yuwu ga capsules na kayan lambu su maye gurbin madaidaicin madaidaicin matsayin gelatin capsules ba, katunan kayan lambu suna da fa'idodi masu fa'ida a cikin shirye -shiryen maganin gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar gargajiyar kanjamau, shirye -shiryen nazarin halittu da abinci mai aiki. Suna da fa'ida mai yawa, babu haɗarin halayen haɗin giciye, babban kwanciyar hankali, Abubuwa kamar rashin shakar danshi.


Lokacin aikawa: Jun-16-2021